Board TON V13 AF7 FANCLUB
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Board TON V13 AF7 FANCLUB

ต้น ณัฐวัตร ดีวงกิจ AF7

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

สมัครเป็นทีมงานค่ะ

Go down 
PHING
J_E_E_N
6 posters
ผู้ตั้งข้อความ
J_E_E_N
เมล็ด
เมล็ด

สมัครเป็นทีมงานค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: สมัครเป็นทีมงานค่ะ   สมัครเป็นทีมงานค่ะ EmptyThu Jul 22, 2010 9:01 am

*** พยามส่งทางเมล์แล้วค่ะ แต่ส่งไม่ผ่านสักที่ค่ะ เลยขอส่งทางนี้นะคะ ***

ขอสมัครตำแหน่ง

3.ยาม เฝ้าเว็บและเว็บบอร์ดของต้นAF7ครับ(ต้องออนไลน์และึคอยตอบคำถามแฟนคลับหรือ บุคคลทั่วไปที่สงสัยเกี่ยวกับเว็บหรือต้น ในห้องแชทและกระทู้ต่างๆ) ตำแหน่งนี้รับจำนวนมาก เพราะอาจจะมีการจัดเวรกันได้ลงตัว!!!

ชื่อ จีน ค่ะ

ประกอบธุกิจส่วนตัวค่ะ ทำงานหน้าคอมทั้งวันค่ะ

lirew22@hotmail.com

flower
ขึ้นไปข้างบน Go down
PHING
เมล็ด
เมล็ด
PHING

ตั้งหัวข้อเรื่อง: P-H-I-N-G   สมัครเป็นทีมงานค่ะ EmptyFri Jul 23, 2010 7:42 pm

หนูอยากช่วยค่า Smile

ชื่อผิงค่ะ
อายุ 16 ปีค่ะ

อยากลองทำดูค่า ^^
TINGTING:D
เมล็ด
เมล็ด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมัครเป็นทีมงานค่ะ   สมัครเป็นทีมงานค่ะ EmptyFri Jul 23, 2010 11:01 pm

ขอร่วมแจมด้วยคนนะค่ะ
ชื่อถิงอายุ14ปีค่ะ : ))
takusung
เมล็ด
เมล็ด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมัครเป็นทีมงานค่ะ   สมัครเป็นทีมงานค่ะ EmptySat Jul 24, 2010 1:20 pm

พี่ชื่อ ต้นครับ
ไม่บอกอายุได้ไหมครับ แก่แล้ว 555
tukkiitonfc
เมล็ด
เมล็ด
tukkiitonfc

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมัครเป็นทีมงานค่ะ   สมัครเป็นทีมงานค่ะ EmptySun Jul 25, 2010 4:40 pm

ขอช่วยด้วยคนคะ

2.ทีมงานหาข่าวต้น+รูปต้น+คลิปต้น จากเว็บต่างๆ หนังสือพิมพ์ และอื่นๆทางสื่อ มาลงในเว็บบอร์ดแห่งนี้ครับ

3.ยามเฝ้าเว็บและเว็บบอร์ดของต้นAF7ครับ(ต้องออนไลน์และึคอยตอบคำถามแฟนคลับหรือบุคคลทั่วไปที่สงสัยเกี่ยวกับเว็บหรือต้น ในห้องแชทและกระทู้ต่างๆ) ตำแหน่งนี้รับจำนวนมาก เพราะอาจจะมีการจัดเวรกันได้ลงตัว!!!

ชื่อ ตั๊ก คะ

อายุ 24 ปี ยังเรียนอยู่คะ แต่ใช้ เน๊ตเกือบตลอด 24 ช.ม. คะ

เรียนอยู่คะ

E-Mail : tukkii_barbie@hotmail.com

flower flower flower
https://www.facebook.com/#!/profile.php?id=1648252666
NEEM
เมล็ด
เมล็ด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมัครเป็นทีมงานค่ะ   สมัครเป็นทีมงานค่ะ EmptyMon Aug 02, 2010 11:40 pm

ยามเฝ้าเว็บและเว็บบอร์ดของต้นAF7ครับ(ต้องออนไลน์และึคอยตอบคำถามแฟนคลับหรือบุคคลทั่วไปที่สงสัยเกี่ยวกับเว็บหรือต้น ในห้องแชทและกระทู้ต่างๆ) ตำแหน่งนี้รับจำนวนมาก เพราะอาจจะมีการจัดเวรกันได้ลงตัว!!!

ชื่อ : นีม

ยูสเซ่อ : NEEM

ให้เราแต่งรูปด้วยก็ได้ เราอย่างทำเว็บแต่ทำไม่เป็นนนนน 5555

แต่งรูปหน้าเว็บแทนละกัน - -

สมัครเป็นทีมงานค่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1