Board TON V13 AF7 FANCLUB
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Board TON V13 AF7 FANCLUB

ต้น ณัฐวัตร ดีวงกิจ AF7

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

คนรักต้นมาแนะนำตัว...กันหน่อยค๊ะ

Go down 
porterpussy
vampire-view
step2181
pppppp;p
nongnu2010
bellb55
pikaju
♫ Melodyz
nuoilnarak
MINNY
femi
NEEM
tukkiitonfc
MAYTON(:
luciferwiniiz.danger
เมย์เอ็มเอ็ม.
i-orm23
PHING
mmnippon
kookkai
ฟ้า
fernnn
kenn
TINGTING:D
Admin
newtudd
PaPo (◡‿◡✿)
ompeang
32 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2
ผู้ตั้งข้อความ
step2181
เมล็ด
เมล็ด

คนรักต้นมาแนะนำตัว...กันหน่อยค๊ะ  - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คนรักต้นมาแนะนำตัว...กันหน่อยค๊ะ    คนรักต้นมาแนะนำตัว...กันหน่อยค๊ะ  - Page 2 EmptySun Aug 01, 2010 8:27 pm

ชื่อ บีน Been Smile

อายุ 13 ค่ะ

เรียนที่ โรงเรียนสตรีวิทยาค่ะ

ชอบต้น เพราะ อธิบายไม่ถูก แต่ชอบมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆค่ะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
vampire-view
เมล็ด
เมล็ด

คนรักต้นมาแนะนำตัว...กันหน่อยค๊ะ  - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คนรักต้นมาแนะนำตัว...กันหน่อยค๊ะ    คนรักต้นมาแนะนำตัว...กันหน่อยค๊ะ  - Page 2 EmptySat Aug 21, 2010 11:34 pm

ชื่อ วิว นะค่ะ

อายุ 19 ปี ค่ะ

เรียน ที่ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ค่ะ

ชอบต้น เพราะต้นคือต้น ชอบสิ่งที่ต้นเป็น ต้นน่ารัก ร้องเพลงเพราะ นิสัยดี ชอบทุกๆอย่าง

king king
http://snowqueen-vip.blogspot.com/
porterpussy
เมล็ด
เมล็ด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คนรักต้นมาแนะนำตัว...กันหน่อยค๊ะ    คนรักต้นมาแนะนำตัว...กันหน่อยค๊ะ  - Page 2 EmptyMon Aug 23, 2010 1:47 pm

เอาใจช่วย เว้ย... ครั้งแรกเลยนะที่ดู AF น้องมาแบบทีหลัง แต่ สุโค่ย ว่ะ เอาใจช่วย สู้ๆสู้ตาย lol!
DA_nw_
เมล็ด
เมล็ด
DA_nw_

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คนรักต้นมาแนะนำตัว...กันหน่อยค๊ะ    คนรักต้นมาแนะนำตัว...กันหน่อยค๊ะ  - Page 2 EmptySat Sep 04, 2010 10:56 am

ชื่อ..........ดา............

อายุ..........23............

เรียน ที่.......จบแล้ว.....................

ชอบต้น เพราะ....บอกได้คำเดียวว่า "โดน"............

InceZa
เมล็ด
เมล็ด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คนรักต้นมาแนะนำตัว...กันหน่อยค๊ะ    คนรักต้นมาแนะนำตัว...กันหน่อยค๊ะ  - Page 2 EmptySat Sep 11, 2010 10:31 am

ชื่อ อิ๊นซ์ื ค่า

อายุ 13

เรียน ที่ มาแตร์ ค่า

ชอบต้น เพราะ พี่ต้นน่ารักก นิสัยดีมากมาย><''
showkul
เมล็ด
เมล็ด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คนรักต้นมาแนะนำตัว...กันหน่อยค๊ะ    คนรักต้นมาแนะนำตัว...กันหน่อยค๊ะ  - Page 2 EmptyThu Sep 16, 2010 9:43 am

ชื่อ K ครับ Laughing

อายุหรอ 555+ แก่กว่าทุกคนที่บอกมา Evil or Very Mad

จากเชียงใหม่ครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะครับ Very Happy
NiChAPAtNoB
เมล็ด
เมล็ด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: เรื่อง: Re: คนรักต้นมาแนะนำตัว...กันหน่อยค๊ะ   คนรักต้นมาแนะนำตัว...กันหน่อยค๊ะ  - Page 2 EmptyThu Sep 30, 2010 6:10 pm

ชื่อ น๊อบ
อายุ 14 ปี
เรียนที่ โรงเรียนเซนต์โยเซฟคอนเวนต์
ชอบพี่ต้นเพราะ พี่ต้นน่ารัก (ตอบทวิตด้วย) >3<

คนรักต้นมาแนะนำตัว...กันหน่อยค๊ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 2ไปที่หน้า : Previous  1, 2